Saukewa: RW207CCRA
Saukewa: RW207CCRA
Bayanin Ƙunƙarar Dabarun
RW207CCRA wheel bearings an ƙera su kuma ƙera su zuwa ingantattun ma'auni ta amfani da ƙarfe mai ƙima kawai don tsayin daka da aiki. Ƙararren hatimin su yana taimakawa wajen kiyaye ƙazanta da gurɓatacce, kuma yana riƙe da man shafawa a cikin ɗaki. TP na iya samar da kuma al'ada kamar haka:
✅ Babban kaya na abin nadi na silindi
✅ Babban zafin jiki na masana'antu bearings
✅ Abubuwan da aka hatimi na musamman
✅ Maganin dogon rai
✅ CCRA mai hana ƙura
Matsakaicin Matsakaicin Dabarun
Diamita na waje | 2.8346 ku |
Diamita na Ciki | 1.3780 in |
Nisa | 0.8449 ku |
Aikace-aikace | Ford, Mak |
Misali | Akwai |
Amfanin TP
· Fasahar kere-kere
· Ƙuntataccen iko na daidaito & ingancin kayan abu
· Samar da sabis na musamman na OEM da ODM
· Ma'aunin inganci da aka sani a duniya
· Babban sayan sassauci yana rage farashin abokin ciniki
· Ingantacciyar Sarkar Kayayyaki & Isar da Sauri
· Tabbataccen inganci da goyon bayan tallace-tallace
· Goyan bayan gwajin samfurin
· Tallafin Fasaha & Haɓaka Samfur
China dabaran cibiya bearings manufacturer - High Quality, Factory Price, Bayar Bearings OEM & ODM Sabis. Tabbacin Ciniki. Cikakken Bayani. Duniya Bayan Talla.

Kudin hannun jari Shanghai Trans-power Co., Ltd.
Jerin Abubuwan Kayayyakin Dabaru
TP na iya samar da nau'ikan nau'ikan Motoci sama da 200 na Motar Mota & Kits, waɗanda suka haɗa da tsarin ƙwallon ƙwallon ƙafa da tsarin abin nadi, da bearings tare da hatimin roba, hatimin ƙarfe ko hatimin magnetic ABS kuma ana samunsu.
Samfuran TP suna da kyakkyawan tsari mai ƙima, abin dogaro mai hatimi, babban madaidaici, tsawon rayuwar aiki don saduwa da buƙatun abokan ciniki daban-daban. Kewayon samfur ya ƙunshi motocin Turai, Amurkawa, Jafananci, Koriya. fitar dashi zuwa sama da kasashe 50.
Jerin da ke ƙasa wani ɓangare ne na samfuranmu masu siyar da zafi, idan kuna buƙatar ƙarin bayanin samfur ko samfuran, da fatan za ku ji daɗituntube mu.
Lambar Sashe | SKF | FAG | IRB | SNR | BCA | Ref. Lamba |
DAC25520037 | 445539AA | 546467576467 | Saukewa: IR-2220 | Saukewa: FC12025S07FC12025S09 |
|
|
DAC28580042 |
|
|
|
|
| 28BW03A |
DAC28610042 |
|
| Saukewa: IR-8549 |
|
| Saukewa: DAC286142AW |
DAC30600337 | BA2B 633313C | 529891 AB | Saukewa: IR-8040 | GB10790S05 | B81 | DAC3060W |
DAC34620037 | 309724 | 531910 | Saukewa: IR-8051 |
|
|
|
DAC34640037 | 309726DA | 532066 | Saukewa: IR-8041 | GB10884 | B35 | DAC3464G1 |
DAC34660037 | 636114A | 580400CA | Saukewa: IR-8622 |
|
|
|
DAC35640037 |
|
|
|
| 510014 | DAC3564A-1 |
DAC35650035 | Saukewa: BT2B445620BB | 546238A | Saukewa: IR-8042 | Saukewa: GB12004BFC12033S03 |
| Saukewa: DAC3565WCS30 |
DAC35660033 | Farashin 633676 |
| Saukewa: IR-8089 | GB12306S01 |
|
|
DAC35660037 | Farashin 311309 | 546238544307 | Saukewa: IR-8065 | GB12136 | Farashin 513021 |
|
DAC35680037 | BAHB 633295 | 567918B | Saukewa: 8611IR-8026 | GB10840S02 | B33 | DAC3568A2RS |
DAC35680233/30 |
|
|
|
|
| DAC3568W-6 |
DAC35720228 | BA2B441832AB | 544033 | Saukewa: IR-8028 | GB10679 |
|
|
DAC35720033 | BA2B446762B | 548083 | Saukewa: IR-8055 | GB12094S04 |
|
|
DAC35720433 | BAHB633669 |
| Saukewa: IR-8094 | GB12862 |
|
|
DAC35720034 |
| 540763 |
| Saukewa: DE0763CS46PX1 | B36 | 35BWD01CCA38 |
DAC36680033 |
|
|
|
|
| DAC3668AWCS36 |
DAC37720037 |
|
| Saukewa: IR-8066 | GB12807 S03 |
|
|
DAC37720237 | BA2B 633028CB | 527631 |
| GB12258 |
|
|
DAC37720437 | 633531B | 562398A | Saukewa: IR-8088 | GB12131S03 |
|
|
DAC37740045 | 309946AC | 541521C | Saukewa: IR-8513 |
|
|
|
DAC38700038 | 686908A |
|
|
| 510012 | DAC3870BW |
DAC38720236/33 |
|
|
|
| 510007 | DAC3872W-3 |
DAC38740036/33 |
|
|
|
| Farashin 514002 |
|
DAC38740050 |
| 559192 | Saukewa: IR-8651 |
|
| Farashin 0892 |
DAC39680037 | BA2B 309692 | 540733 | Saukewa: IR-8052IR-8111 |
| B38 |
|
DAC39720037 | 309639 | 542186A | Saukewa: IR-8085 | GB12776 | B83 | DAC3972AW4 |
DAC39740039 | BAHB636096A | 579557 | Saukewa: IR-8603 |
|
|
|
DAC40720037 | BAHB311443 | 566719 | Saukewa: IR-8095 | GB12320 S02 | FW130 |
|
DAC40720637 |
|
|
|
| 510004 |
|
DAC40740040 |
|
|
|
|
| DAC407440 |
DAC40750037 | BAHB 633966 |
| Saukewa: IR-8593 |
|
|
|
DAC39/41750037 | BAHB 633815A | 567447B | Saukewa: IR-8530 | GB12399 S01 |
|
|
DAC40760033/28 | 474743 | 539166 AB | Saukewa: IR-8110 |
| B39 |
|
DAC40800036/34 |
|
|
|
| 513036 | DAC4080M1 |
DAC42750037 | BA2B 633457 | 533953 | Saukewa: IR-8061 | GB12010 | 513106 | Saukewa: DAC4275BW2RS |
DAC42760039 |
|
|
|
| 513058 |
|
DAC42760040/37 | BA2B309796BA | 547059A | Saukewa: IR-8112 |
| Farashin 513006 | DAC427640 2RSF |
DAC42800042 |
|
|
|
| 513180 |
|
DAC42800342 | BA2B | 527243C | 8515 |
| 513154 | DAC4280B 2RS |
FAQ
1: Menene manyan samfuran ku?
Alamar mu ta "TP" tana mai da hankali kan Tallafin Cibiyar Shafaffen Drive, Raka'a Hub & Kayan Wuta, Clutch Release Bearings & Hydraulic Clutch, Pulley & Tensioners, muna kuma da Jerin Samfurin Trailer, sassan masana'antu na motoci, da sauransu.
2: Menene Garanti na samfurin TP?
Lokacin garanti na samfuran TP na iya bambanta dangane da nau'in samfurin. Yawanci, lokacin garanti don ɗaukar abin hawa yana kusan shekara ɗaya. Mun himmatu don gamsuwa da samfuranmu. Garanti ko a'a, al'adun kamfaninmu shine warware duk matsalolin abokin ciniki don gamsuwa da kowa.
3: Shin samfuran ku suna goyan bayan gyare-gyare? Zan iya sanya tambari na akan samfurin? Menene marufi na samfurin?
TP yana ba da sabis na musamman kuma yana iya keɓance samfura gwargwadon buƙatunku, kamar sanya tambarin ku ko alama akan samfurin.
Hakanan za'a iya daidaita marufi bisa ga buƙatun ku don dacewa da hoton alamar ku da buƙatun ku. Idan kuna da buƙatu na musamman don takamaiman samfur, da fatan za a tuntuɓe mu kai tsaye.
4: Yaya tsawon lokacin jagora gabaɗaya?
A cikin Trans-Power, Don samfurori, lokacin jagorar shine game da kwanaki 7, idan muna da jari, za mu iya aiko muku da sauri.
Gabaɗaya, lokacin jagorar shine kwanaki 20-30 bayan karɓar biyan kuɗin ajiya.
5: Wadanne irin hanyoyin biyan kudi kuke karba?
Sharuɗɗan biyan kuɗi da aka fi amfani da su sune T/T, L/C, D/P, D/A, OA, Western Union, da sauransu.
6: Yadda ake sarrafa inganci?
Kula da tsarin inganci, duk samfuran suna bin ka'idodin tsarin. Duk samfuran TP an gwada su kuma an tabbatar dasu kafin jigilar kaya don saduwa da buƙatun aiki da ka'idojin dorewa.
7: Zan iya siyan samfurori don gwadawa kafin in yi siyayya ta yau da kullun?
Ee, TP na iya ba ku samfuran gwaji kafin siyan.
8: Shin kai masana'anta ne ko Kamfanin Kasuwanci?
TP duka masana'anta ne da kamfani na kasuwanci don bearings tare da masana'anta, Mun kasance cikin wannan layin sama da shekaru 25. TP ya fi mayar da hankali kan samfurori masu inganci da kyakkyawan tsarin sarrafa sarkar samarwa.
