GAME DA MU

An kafa Trans-Power a cikin 1999 kuma an gane shi a matsayin babban mai kera bearings. Alamar mu ta "TP" tana mai da hankali kan Tallafin Cibiyar Shafaffen Drive, Raka'a Hub & Kayan Wuta, Abubuwan Sakin Clutch & Clutches Hydraulic, Pulley & Tensioners, da sauransu. Tare da kafuwar ma'aikata da 2500m2 rarraba sito, za mu iya samar da wani inganci da gasa-farashin hali ga abokan ciniki. TP Bearings sun wuce takardar shaidar GOST kuma an samar da su bisa ga ma'auni na ISO 9001…

  • 1999 An kafa a
  • 2500m² Yanki
  • 50 Kasashe
  • 24 Kwarewa
  • game da-img

Kashi na samfur

  • Taimakon Cibiyar Shaft Drive

    Taimakon Cibiyar Shaft Drive

    An gina shi don manyan motoci masu nauyi da nauyi da motocin kasuwanci, ya ƙunshi ɗaukar hoto, bracket, matashin kai, murfi, kusoshi da sauransu.
    Ƙara Koyi
  • Ƙunƙarar Ƙunƙwasa..

    Ƙunƙarar Ƙunƙwasa..

    Ya samo asali daga ƙwanƙwasa ƙwallon ƙafa & zurfin tsagi, kuma ana amfani dashi a tsarin kama a matsayin muhimmin sashi.
    Ƙara Koyi
  • Rukunan Hub..

    Rukunan Hub..

    Ƙwallon ƙwallon ƙafa ko tsarin abin nadi, tare da ko ba tare da firikwensin ABS ba, ana amfani da shi akan axle don ci gaba da jujjuya dabaran cikin sauƙi.
    Ƙara Koyi
  • Pulley & Tensioners..

    Pulley & Tensioners..

    Daidaita ƙarfin tashin hankali na bel a cikin injin mota, da tsawaita rayuwar abubuwan tuƙi.
    Ƙara Koyi
  • Kayan Wuta & Kayan Wuta..

    Kayan Wuta & Kayan Wuta..

    Ƙwallon lamba mai kusurwa biyu ko ɗigon abin nadi, mai goyan bayan radial da ɗora nauyi da suka ci karo da dabaran.
    Ƙara Koyi
  • kusan-02
  • Me muka maida hankali akai?

    Trans-Power kuma yarda don keɓance bearings dangane da samfuran ku ko zanen ku.
  • kusan-01

Don me za mu zabe mu?

- Rage farashi a cikin kewayon samfura da yawa.
- Babu haɗari, sassan samarwa sun dogara ne akan zane ko samfurin yarda.
- Ƙirar ƙira da mafita don aikace-aikacenku na musamman.
- Samfuran da ba daidai ba ko na musamman a gare ku kawai.
- ƙwararrun ma'aikata masu himma sosai.
- Sabis na tsayawa ɗaya yana rufe daga pre-tallace-tallace zuwa bayan-tallace-tallace.

game da_img

Madalla da Abokan ciniki Reviews

Abin da Ƙawayen Abokan cinikinmu ke faɗi

Sama da shekaru 24, mun yi hidima a kan abokan cinikin ƙasa na 50, Tare da mai da hankali kan ƙididdigewa da sabis na abokin ciniki-centric, ƙafafun mu na ci gaba na ci gaba da burge abokan ciniki a duniya. Dubi yadda ƙa'idodin mu masu inganci ke fassara zuwa kyakkyawar amsawa da haɗin gwiwa mai dorewa! Ga abin da duk suka ce game da mu.

  • Bob Paden - Amurka

    Ni Bob, mai rarraba sassan motoci daga Amurka. Shekaru goma na haɗin gwiwa tare da TP. Kafin in yi aiki tare da TP, ina da masu samar da manyan taro guda uku da na'urorin hannu, kuma ina yin oda kusan kwantena biyar zuwa shida a kowane wata daga China. Abin da ya fi tayar da hankali shi ne sun kasa samar mini da kayan talla masu gamsarwa. Bayan tattaunawa da darektan TP, ƙungiyar ta yi kyau kuma ta ba ni inganci, kyawawan kayan tallanmu don sabis ɗin rukunin yanar gizon mu na tsayawa ɗaya. Yanzu masu siyarwa na suna ɗaukar waɗannan kayan lokacin ganawa da abokan cinikinmu, kuma suna taimaka mana samun ƙarin abokan ciniki. Tallace-tallacen mu sun karu da kashi 40% a ƙarƙashin taimakon kyakkyawan sabis na TP, kuma a lokaci guda umarninmu ga TP ya karu da yawa.
    Bob Paden - Amurka
  • Jalal Guay - Kanada

    Jalal ne daga Canada. A matsayin mai rarraba sassan Motoci don ɗaukacin kasuwar Arewacin Amurka, muna buƙatar tsayayyen sarkar samar da abin dogaro don tabbatar da isarwa akan lokaci. Trans Power yana ba da samfuran ɗawainiya masu inganci, yana burge mu tare da sauƙin sarrafa oda & ƙungiyar sabis na amsawa da sauri. Kowane haɗin kai yana da santsi kuma su ne amintaccen abokin aikinmu na dogon lokaci.
    Jalal Guay - Kanada
  • Mario Madrid - Mexicao

    Ni Mario ne daga Mexico kuma ina ma'amala da layukan ɗaukar nauyi. Kafin siyan daga TP. Na sadu da matsaloli da yawa daga sauran masu samar da kayayyaki kamar rashin ƙarfi na amo, gaskiya niƙa firikwensin ABS, gazawar wutar lantarki, da sauransu. Ya ɗauki lokaci don isa ga TP.Amma daga odar farko da na kawo daga TP. Mista Leo daga sashinsu na QC yana kula da duk umarni na kuma ya share damuwata akan inganci. Har ma sun aiko min da rahoton gwaji na kowane umarni na kuma sun jera bayanan. Fo Process Inspection, samar da bayanan dubawa na ƙarshe da komai.Yanzu ina siye daga TP fiye da kwantena 30 a kowace shekara kuma duk abokan cinikina masu ɗaukar nauyi suna farin ciki da sabis na TP. Zan ba da ƙarin umarni ga TP tun lokacin da kasuwancina ya ƙaru a ƙarƙashin ingantaccen tallafin TP. Af, na gode da aikinku.
    Mario Madrid - Mexicao

Tambaya

Don tambayoyi game da samfuranmu ko jerin farashinmu, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntuɓar mu cikin sa'o'i 24.
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana