30502-M8000 Abubuwan Sakin Clutch
30502-M8000 Abubuwan Sakin Clutch don Nissan
Bayanin Clutch Rearing 30502-M8000 Bayani
30502-M8000 clutch release bearing yawanci ana yin shi da kayan GCr15, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi, ƙarfi mai ƙarfi da juriya, kyakkyawan aikin rigakafin gajiya, da ƙari na abubuwan gami yana haɓaka juriya na lalata kayan, wanda ya dace da amfani a ciki. wurare daban-daban masu tsauri. Don tabbatar da dorewa da aminci a ƙarƙashin yanayi daban-daban na tuki, da tabbatar da ingantaccen aiki a ƙarƙashin babban nauyi da babban sauri.
Man shafawa mai inganci na iya kula da aikin sa mai a ƙarƙashin babban zafin jiki da yanayin matsa lamba, rage juzu'i da lalacewa, da tsawaita rayuwar sabis na ɗaukar amanar kama.
Hatimin roba mai inganci, ta yin amfani da tsarin vulcanization, suna da halaye masu ɗorewa da ɗorewa, yayin da suke hana ƙura da sauran ƙazanta daga shiga, kiyaye ciki na kama da fitar da tsabta da tsawaita rayuwar sabis.
30502-M8000 kama saki hali hadawa high karko, low amo da vibration, m zafi juriya, m sealing zane da kuma inganta lubrication tsarin da sauran halaye da kuma abũbuwan amfãni, yin shi da manufa zabi ga Nissan mota kama tsarin. Ba wai kawai inganta aminci da aikin abin hawa ba, har ma yana ba wa direbobi ƙarin jin daɗi da ƙwarewar tuki.
Sakin Clutch Mai ɗaukar Ma'auni 30502-M8000
Lambar Abu | 30502-M8000 |
ID mai ɗaukar nauyi (d) | 33.1mm |
Tuntuɓi Circle Dia (D2/D1) | 62mm ku |
Fadin Jama'a (W) | 69.2mm |
Jama'a Zuwa Fuska (H) | 13.6mm |
Sharhi | - |
Jerin Samfuran Abubuwan da aka Sakin Clutch:
TP Clutch Release Bearings Manufacturer da Supplier suna da halaye na ƙaramar amo, amintaccen lubrication da tsawon rayuwar sabis. Muna da abubuwa sama da 400 tare da kyakkyawan aikin rufewa da amintaccen aikin rabuwar tuntuɓar ku don zaɓin ku, wanda ke rufe yawancin motoci da manyan motoci.
Kayayyakin TP na iya biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban, kuma an fitar da su zuwa Amurka, Turai, Gabas ta Tsakiya, Asiya-Pacific da sauran ƙasashe & yankuna daban-daban waɗanda ke da kyakkyawan suna.
Jerin da ke ƙasa wani ɓangare ne na samfuranmu masu siyar da zafi, idan kuna buƙatar ƙarin kama fitar da bayanai don wasu samfuran mota, da fatan za ku ji daɗituntube mu.
Lambar OEM | Ref. Lamba | Aikace-aikace |
15680264 | 614018 | CHEVROLET |
E3FZ 7548 A | Farashin 614021 | FORD |
Farashin 614034 | FORD | |
Saukewa: E5TZ7548A | Farashin 614040 | FORD |
4505358 | 614054 | CHRYSLER, DODGE |
ZZL016510A | Farashin 614061 | FORD, MAZDA |
Saukewa: E7TZ7548A | Farashin 614062 | FORD |
D4ZA-7548-AA | Farashin 614083 | GMC, CHEVROLET |
53008342 | 614093 | CHRYSLER, DODGE |
B31516510 | 614128 | FORD, MAZDA |
Saukewa: F75Z7548BA | 614169 | FORD |
80BB 7548 AA | Saukewa: VKC2144 | FORD |
8531-16-510 | Saukewa: FCR50-10/2E | MAZDA, FORD |
8540-16-510/B | FCR54-46-2/2E | MAZDA, FORD |
Saukewa: BP02-16-510 | FCR54-48/2E | MAZDA, FORD, KIA |
B301-15-510A | FCR47-8-3/2E | MAZDA |
22810-PL3-005 | Saukewa: 47TKB3102A | HONDA |
5-31314-001-1 | 54TKA3501 | ISUZU |
8-94101-243-0 | 48TKA3214 | ISUZU |
8-97023-074-0 | RCT473SA | ISUZU |
Saukewa: RCTS338SA4 | ISUZU | |
Saukewa: MD703270 | Saukewa: VKC359255TKA3201 | MITSUBISHI |
ME600576 | Saukewa: VKC3559RCTS371SA1 | MITSUBISHI |
09269-28004/5 | RCT283SA | SUZUKI |
23265-70C00/77C00 | Saukewa: FCR50-30-2 | SUZUKI |
31230-05010 | Saukewa: VKC3622 | TOYOTA |
31230-22080/81 | Saukewa: RCT356SA8 | TOYOTA |
31230-30150 | Saukewa: 50TKB3504BR | TOYOTA |
31230-32010/11 | Farashin 3516 | TOYOTA |
31230-35050 | 50TKB3501 | TOYOTA |
31230-35070 | Saukewa: VKC3615 | TOYOTA |
31230-87309 | Saukewa: FCR54-15/2E | TOYOTA |
Saukewa: 30502-03E24 | Saukewa: FCR62-11/2E | NISSAN |
30502-52A00 | FCR48-12/2E | NISSAN |
30502-M8000 | Saukewa: FCR62-5/2E | NISAN, KIA |
K203-16-510 | Saukewa: VKC3609 | KIA PRIDE |
41421-43030 | FCR55-17-11/2EFCR55-10/2E | HYUNDAI, MITSUBISHI |
41421-21300/400 | Saukewa: PRB-01 | HYUNDAI, MITSUBISHI |
41421-28002 | HYUNDAI, DAEWO | |
Farashin 2507015 | Saukewa: VKC2262 | MERCEDES - BENZ |
181756 | Saukewa: VKC2216 | PEUGEOT |
445208DE | Farashin 2193 | PEUGEOT |
961 7860 880 | Farashin 2516 | PEUGEOT |
770 0676 150 | Farashin VKC2080 | RENAULT |
3411119-5 | Farashin 2191 | RENAULT, VOLVO |
01E 141 165 A | Saukewa: VKC2601 | VW |
113 141 165 B | Farashin VKC2091 | VW - AUDI |
029 141 165 E | F-201769 | VW - JETTA |
2101-1601180 | Saukewa: VKC2148 | LADA |
2108-1601180 | Saukewa: VKC2247 | LADA |
31230-87204 | Farashin 3668 | PERODUA |
3151 273 431 | DAF | |
3151 195 031 | DAF, NEOPLAN | |
3151 000 156 | MERCEDES BENZ | |
3151 000 397 | MERCEDES BENZ | |
3100 000 003 (tare da Kit) | MERCEDES BENZ | |
3100 002 255 | MERCEDES BENZ | |
3151 000 396 | MERCEDES BENZ | |
3151 238 032 | MERCEDES BENZ | |
3182 998 501 | MOTAR MERCEDES | |
3151 000 144 | RENAULT | |
3151 228 101 | SCANIYA | |
3100 008 201 (tare da Kit) | SCANIYA | |
3151 000 151 | SCANIYA | |
3100 008 106 | VOLVO | |
3100 026 432 (tare da Kit) | VOLVO | |
3100 026 434 (tare da Kit) | VOLVO | |
3100 026 531 (tare da Kit) | VOLVO | |
3151 002 220 | VOLVO | |
3151 997 201 | VW | |
3151 000 421 | VW, FORD | |
9112 005 099 | VW, FORD | |
3151 027 131 | DAIMLER CHRYSLER | |
3151 272 631 | DAIMLER CHRYSLER | |
81TKL4801 | ISUZU | |
8-97255313-0 | ISUZU | |
Farashin 619001 | JEEP | |
Farashin 619002 | JEEP | |
Farashin 619003 | JEEP | |
Farashin 619004 | JEEP | |
Farashin 619005 | JEEP | |
510 0081 10 | CHEVROLET | |
96286828 | CHEVROLET, DAEWOO | |
510 0023 11 | FORD | |
510 0062 10 | FORD, MAZDA | |
XS41 7A564 EA | FORD, MAZDA | |
15046288 | GM | |
905 227 29 | GM, OPEL, VAUXHALL | |
510 0074 10 | FIAT | |
510 0054 20 | MERCEDES | |
510 005 10 | MERCEDES | |
510 0036 10 | MERCEDES BENZ | |
510 0035 10 | Farashin MERCEDES SPRINTER | |
905 237 65 | OPEL, FIAT | |
510 0073 10 | OPEL, SUZUKI | |
804530 | RENAULT | |
804584 | RENAULT | |
820 0046 102 | RENAULT | |
820 0842 580 | RENAULT | |
318 2009 938 | SCANIYA |
FAQ
1. Siffofin fitar da sako sune kamar haka:
Ƙimar sakin kama wani muhimmin sashi ne na tsarin watsa wutar lantarki, wanda kai tsaye ya shafi aiki na yau da kullun da ƙwarewar tuƙi na abin hawa.
2. Laifin gama-gari na abin sakin sune kamar haka:
Alamun kuskure yawanci sun haɗa da ƙarar ƙararrawa ko girgizar ƙafar clutch yayin tuki, canje-canje a cikin tafiye-tafiye, zamewar kama, da rawar jiki yayin tuki.
Wadannan matsalolin galibi suna tasowa ne daga lalacewa ta sama, rashin lubrication mara kyau, shigarwa mara kyau, aiki mai yawa, gazawar zafi ko tarkace na ciki da gajiya.
Matsakaicin radial ko axial sharewa tsakanin zoben ciki da na waje na ɗaukar nauyi, asarar tsufa ko gurɓataccen mai, wuce gona da iri ko ƙarancin shigarwa, kaya na dogon lokaci ya wuce iyakar ƙira,
Lalacewar aikin mai a ƙarƙashin yanayin zafin jiki, da dai sauransu zai haifar da lalacewa ga ƙaddamarwar kama, ta haka zai shafi aikin kama na yau da kullun.
3: Menene manyan samfuran ku?
Alamar mu ta "TP" tana mai da hankali kan Tallafin Cibiyar Shafaffen Drive, Raka'a Hub & Kayan Wuta, Clutch Release Bearings & Hydraulic Clutch, Pulley & Tensioners, mu kuma muna da Trailer Product Series, auto sassa masana'antu bearings, da dai sauransu Mu ne auto hali wholesaler. .
4: Menene Garanti na samfurin TP?
Ƙwarewa babu damuwa tare da garantin samfurin mu na TP: 30,000km ko watanni 12 daga ranar jigilar kaya, duk wanda ya zo da wuri.Ka tambaye mudon ƙarin koyo game da sadaukarwar mu.
5: Shin samfuran ku suna goyan bayan gyare-gyare? Zan iya sanya tambari na akan samfurin? Menene marufi na samfurin?
TP yana ba da sabis na musamman kuma yana iya keɓance samfura gwargwadon buƙatunku, kamar sanya tambarin ku ko alama akan samfurin.
Hakanan za'a iya daidaita marufi bisa ga buƙatun ku don dacewa da hoton alamar ku da buƙatun ku. Idan kuna da buƙatu na musamman don takamaiman samfur, da fatan za a tuntuɓe mu kai tsaye.
Ƙwararrun TP na ƙwararrun an sanye su don gudanar da ƙaƙƙarfan buƙatun gyare-gyare. Tuntube mu don ƙarin koyo game da yadda za mu iya kawo ra'ayinku ga gaskiya.
6: Yaya tsawon lokacin jagora gabaɗaya?
A cikin Trans-Power, Don samfurori, lokacin jagorar shine game da kwanaki 7, idan muna da jari, za mu iya aiko muku da sauri.
Gabaɗaya, lokacin jagorar shine kwanaki 30-35 bayan karɓar biyan kuɗin ajiya.
7: Wadanne irin hanyoyin biyan kudi kuke karba?
Easy and secure payment methods available, from bank transfers to third-party payment platform, we've got you covered. Please send email to info@tp-sh.com for more detailed information. The most commonly used payment terms are T/T, L/C, D/P, D/A, OA, Western Union, etc.
8: Yadda ake sarrafa inganci?
Kula da tsarin inganci, duk samfuran suna bin ka'idodin tsarin. Dukkan samfuran TP an gwada su kuma an tabbatar dasu kafin jigilar kaya don saduwa da buƙatun aiki da ka'idojin dorewa.
9: Zan iya siyan samfurori don gwadawa kafin in yi siyayya ta yau da kullun?
Lallai, za mu yi farin cikin aiko muku da samfurin samfuranmu, ita ce hanya mafi dacewa don sanin samfuran TP. Cika muform na tambayadon farawa.
10: Shin kai masana'anta ne ko Kamfanin Kasuwanci?
TP duka masana'anta ne da kamfani na kasuwanci don bearings tare da masana'anta, Mun kasance cikin wannan layin sama da shekaru 25. TP ya fi mayar da hankali kan samfurori masu inganci da kyakkyawan tsarin sarrafa sarkar wadata.
TP, fiye da shekaru 20 na ƙwarewar haɓakawa, galibi hidimar cibiyoyin gyaran motoci da bayan kasuwa, masu siyar da sassan motoci da masu rarrabawa, manyan kantunan sassa na motoci.