Ford & Mazda ACPZ1215A Haɗa Majalisar - Wurin Wuta
Ford & Mazda ACPZ1215
Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren ACPZ1215A Bayani:
ACPZ1215A taro masu ɗaukar motoci an ƙera su don jure wa ƙaƙƙarfan mahallin mota, gami da manyan lodi, girgiza da juriya. Wannan dorewa yana tabbatar da tsawon rayuwar sabis, yana rage buƙatar sauyawa akai-akai.
Ana yin ƙwanƙwasa ƙafafun ƙafa da ƙarfe mai ƙarfi tare da ƙarfin ɗaukar nauyi. An tsara su a hankali don tsayayya da manyan radial da axial lodi a lokaci guda, wanda ke da mahimmanci don tallafawa nauyin abin hawa da kuma jujjuyawar motsin motar motar.
Majalisun masu ɗaukar motoci yawanci suna sanye da ingantattun hatimai don kare su daga gurɓata kamar ƙura, laka da tarkacen titi. Wannan fasalin yana da mahimmanci don kiyaye mutunci da amincin abin ɗaukar kaya, musamman a cikin matsanancin yanayin tuƙi.
ACPZ-1215-A an ƙera shi tare da tsananin haƙuri kuma an ƙera shi tare da madaidaicin madaidaicin don tabbatar da daidaiton kowane samfuri, wanda ke da mahimmanci don kiyaye aminci da ingancin tsarin kera motoci.
TP, fiye da shekaru 20 na ƙwarewar ɗaukar motoci, galibi hidimar cibiyoyin gyaran motoci da bayan kasuwa, masu siyar da sassan motoci da masu rarrabawa, manyan kantunan sassa na motoci.
Abubuwan da suka dace don ACPZ1215A
Ƙunƙarar diamita na ciki * mai ɗaukar diamita na waje * girman nisa: 39*72*37mm
Ciki Dia | 39mm ku |
Dia na waje | 72mm ku |
Nisa Na Ciki | 37mm ku |
Nisa na waje | 37mm ku |
Jerin Samfuran Cigaban Dabarun
TP na iya samar da nau'ikan nau'ikan Motoci sama da 200 na Motar Mota & Kits, waɗanda suka haɗa da tsarin ƙwallon ƙwallon ƙafa da tsarin abin nadi, da bearings tare da hatimin roba, hatimin ƙarfe ko hatimin magnetic ABS kuma ana samunsu.
Samfuran TP suna da kyakkyawan tsari na ƙirar ƙira, amintaccen hatimi, babban madaidaici, tsawon rayuwar aiki don saduwa da buƙatun abokan ciniki daban-daban. Kewayon samfur ya ƙunshi motocin Turai, Amurkawa, Jafananci, Koriya. fitar dashi zuwa sama da kasashe 50.
Jerin da ke ƙasa wani ɓangare ne na samfuranmu masu siyar da zafi, idan kuna buƙatar ƙarin bayanin samfur, da fatan za ku ji daɗituntube mu.
Jerin Kayayyakin Kayan Wuta:
Lambar Sashe | SKF | FAG | IRB | SNR | BCA | Ref. Lamba |
DAC25520037 | 445539AA | 546467576467 | Saukewa: IR-2220 | Saukewa: FC12025S07FC12025S09 |
|
|
DAC28580042 |
|
|
|
|
| 28BW03A |
DAC28610042 |
|
| Saukewa: IR-8549 |
|
| DAC286142AW |
DAC30600337 | BA2B 633313C | 529891 AB | Saukewa: IR-8040 | GB10790S05 | B81 | DAC3060W |
DAC34620037 | 309724 | 531910 | Saukewa: IR-8051 |
|
|
|
DAC34640037 | 309726DA | 532066 | Saukewa: IR-8041 | GB10884 | B35 | DAC3464G1 |
DAC34660037 | 636114A | 580400CA | Saukewa: IR-8622 |
|
|
|
DAC35640037 |
|
|
|
| 510014 | DAC3564A-1 |
DAC35650035 | Saukewa: BT2B445620BB | 546238A | Saukewa: IR-8042 | Saukewa: GB12004BFC12033S03 |
| DAC3565WCS30 |
DAC35660033 | Farashin 633676 |
| Saukewa: IR-8089 | GB12306S01 |
|
|
DAC35660037 | Farashin 311309 | 546238544307 | Saukewa: IR-8065 | GB12136 | Farashin 513021 |
|
DAC35680037 | BAHB 633295 | 567918B | Saukewa: 8611IR-8026 | GB10840S02 | B33 | DAC3568A2RS |
DAC35680233/30 |
|
|
|
|
| DAC3568W-6 |
DAC35720228 | BA2B441832AB | 544033 | Saukewa: IR-8028 | GB10679 |
|
|
DAC35720033 | BA2B446762B | 548083 | Saukewa: IR-8055 | GB12094S04 |
|
|
DAC35720433 | BAHB633669 |
| Saukewa: IR-8094 | GB12862 |
|
|
DAC35720034 |
| 540763 |
| Saukewa: DE0763CS46PX1 | B36 | 35BWD01CCA38 |
DAC36680033 |
|
|
|
|
| DAC3668AWCS36 |
DAC37720037 |
|
| Saukewa: IR-8066 | GB12807 S03 |
|
|
DAC37720237 | BA2B 633028CB | 527631 |
| GB12258 |
|
|
DAC37720437 | 633531B | 562398A | Saukewa: IR-8088 | GB12131S03 |
|
|
DAC37740045 | 309946AC | 541521C | Saukewa: IR-8513 |
|
|
|
DAC38700038 | 686908A |
|
|
| 510012 | DAC3870BW |
DAC38720236/33 |
|
|
|
| 510007 | DAC3872W-3 |
DAC38740036/33 |
|
|
|
| Farashin 514002 |
|
DAC38740050 |
| 559192 | Saukewa: IR-8651 |
|
| Farashin 0892 |
DAC39680037 | BA2B 309692 | 540733 | Saukewa: IR-8052IR-8111 |
| B38 |
|
DAC39720037 | 309639 | 542186A | Saukewa: IR-8085 | GB12776 | B83 | DAC3972AW4 |
DAC39740039 | BAHB636096A | 579557 | Saukewa: IR-8603 |
|
|
|
DAC40720037 | BAHB311443 | 566719 | Saukewa: IR-8095 | GB12320 S02 | FW130 |
|
DAC40720637 |
|
|
|
| 510004 |
|
DAC40740040 |
|
|
|
|
| DAC407440 |
DAC40750037 | BAHB 633966 |
| Saukewa: IR-8593 |
|
|
|
DAC39/41750037 | BAHB 633815A | 567447B | Saukewa: IR-8530 | GB12399 S01 |
|
|
DAC40760033/28 | 474743 | 539166 AB | Saukewa: IR-8110 |
| B39 |
|
DAC40800036/34 |
|
|
|
| 513036 | DAC4080M1 |
DAC42750037 | BA2B 633457 | 533953 | Saukewa: IR-8061 | GB12010 | 513106 | Saukewa: DAC4275BW2RS |
DAC42760039 |
|
|
|
| 513058 |
|
DAC42760040/37 | BA2B309796BA | 547059A | Saukewa: IR-8112 |
| Farashin 513006 | DAC427640 2RSF |
DAC42800042 |
|
|
|
| 513180 |
|
DAC42800342 | BA2B | 527243C | 8515 |
| 513154 | DAC4280B 2RS |
FAQ
1: Menene manyan samfuran ku?
Kamfanin TP Factory yana alfahari da kansa akan samar da ingantattun Abubuwan Haɗawa da kuma mafita, mai da hankali kan Tallafin Cibiyar Shaftwar Drive, Raka'a Hub & Kayan Wuta, Clutch Release Bearings & Hydraulic Clutch, Pulley & Tensioners, muna kuma da jerin samfuran Trailer, sassan masana'antu na atomatik, da sauransu. Ana amfani da TP Bearings a cikin Motocin Fasinja iri-iri, Manyan Motoci, Motoci, Motoci, Matsakaici & Manyan Motoci, Gona Motoci don duka kasuwar OEM da bayan kasuwa.
2: Menene Garanti na samfurin TP?
Ƙwarewa babu damuwa tare da garantin samfurin mu na TP: 30,000km ko watanni 12 daga ranar jigilar kaya, duk wanda ya zo da wuri.Ka tambaye mudon ƙarin koyo game da sadaukarwar mu.
3: Shin samfuran ku suna goyan bayan gyare-gyare? Zan iya sanya tambari na akan samfurin? Menene marufi na samfurin?
TP yana ba da sabis na musamman kuma yana iya keɓance samfura gwargwadon buƙatunku, kamar sanya tambarin ku ko alama akan samfurin.
Hakanan za'a iya daidaita marufi bisa ga buƙatun ku don dacewa da hoton alamar ku da buƙatun ku. Idan kuna da buƙatu na musamman don takamaiman samfur, da fatan za a tuntuɓe mu kai tsaye.
Ƙwararrun TP na ƙwararrun an sanye su don gudanar da ƙaƙƙarfan buƙatun gyare-gyare. Tuntube mu don ƙarin koyo game da yadda za mu iya kawo ra'ayinku ga gaskiya.
4: Yaya tsawon lokacin jagora gabaɗaya?
A cikin Trans-Power, Don samfurori, lokacin jagorar shine game da kwanaki 7, idan muna da jari, za mu iya aiko muku da sauri.
Gabaɗaya, lokacin jagorar shine kwanaki 30-35 bayan karɓar biyan kuɗin ajiya.
5: Wadanne irin hanyoyin biyan kudi kuke karba?
Easy and secure payment methods available, from bank transfers to third-party payment platform, we've got you covered. Please send email to info@tp-sh.com for more detailed information.
6: Yadda ake sarrafa inganci?
Kula da tsarin inganci, duk samfuran suna bin ka'idodin tsarin. Dukkan samfuran TP an gwada su kuma an tabbatar dasu kafin jigilar kaya don saduwa da buƙatun aiki da ka'idojin dorewa.
7: Zan iya siyan samfurori don gwadawa kafin in yi siyayya ta yau da kullun?
Lallai, za mu yi farin cikin aiko muku da samfurin samfuranmu, ita ce hanya mafi dacewa don sanin samfuran TP. Cika muform na tambayadon farawa.
8: Shin kai masana'anta ne ko Kamfanin Kasuwanci?
TP duka masana'anta ne da kamfani na kasuwanci don bearings tare da masana'anta, Mun kasance cikin wannan layin sama da shekaru 25. TP ya fi mayar da hankali kan samfurori masu inganci da kyakkyawan tsarin sarrafa sarkar wadata. TP na iya samar da sabis na tsayawa ɗaya don sassan mota, da sabis na fasaha kyauta
9: Wadanne ayyuka za ku iya bayarwa?
Muna ba da ingantattun mafita don duk buƙatun kasuwancin ku, ƙwarewar sabis na tsayawa ɗaya, daga tunani har zuwa ƙarshe, ƙwararrunmu suna tabbatar da ganin ku ya zama gaskiya. Yi tambaya yanzu!