TP Bearing yana ba da cikakkiyar kewayonɗaukanau'ikan da aka tsara don biyan buƙatu daban-daban na masana'antu daban-daban. Haɓaka waɗannan samfuran yana mai da hankali kan ingantacciyar injiniya don tabbatar da dacewa tare da aikace-aikace da yawa:
- Tsagi mai zurfiragamar ball
Features: Low amo, m juyawa, m zane.
Aikace-aikace: Injin lantarki, kayan aikin gida, kayan aikin wuta.
- Silindrical roller bearings
Features: Babban ƙarfin ɗaukar nauyi na radial, wanda ya dace da yanayin yanayi mai girma.
Aikace-aikace: Akwatunan Gear, famfo, injina masu nauyi.
- Siffar abin nadi bearings
Fasaloli: Yana ramawa don ɗaukar sauye-sauyen jeri da ƙin daidaitawa.
Aikace-aikace: Kayan aikin gine-gine, kayan aikin hakar ma'adinai.
- Ƙwallon ƙafa na kusurwa
Features: Babban aiki mai sauri, babban madaidaicin tallafi na radial da axial lodi.
Aikace-aikace: Masana'antar kera motoci, sararin samaniya, injunan daidaito.
- Ƙwallon ƙwallon ƙafar kai tsaye
Fasaloli: Yana rage tasirin rashin daidaituwar shaft kuma yana gudana cikin sauƙi.
Aikace-aikace: Tsarin jigilar kayayyaki, injinan noma.
- Tura ƙwallon ƙwallon ƙafa
Features: Kyakkyawan ƙarfin nauyin axial a ƙananan gudu.
Aikace-aikace: tuƙi mota, crane ƙugiya.
- Tuba abin nadi
Siffofin: goyan bayan babban nauyin axial, juriya na lalacewa.
Aikace-aikacen: kayan aikin samar da wutar lantarki, kayan aiki masu nauyi.
Siffofin: ƙarfin radial bear da ƙarfin axial a lokaci guda, ƙirar ƙira mai haɗuwa.
Aikace-aikace: axle, gearbox, masana'antu inji.
- Alurar abin nadi
Features: m zane, high load hali.
Aikace-aikacen: injin bugun bugun jini, watsawa, akwatin gear.
Idan kuna da wata tambaya game da abubuwan da ke sama, don Allahtuntube mu, Kullum muna jiran ku!
Lokacin aikawa: Janairu-10-2025