Biyan ƙafafun 510003, amfani da VW, AUDI
Biyan ƙafafun 510003 don VW, AUDI
Siffantarwa
HUBD da aka bayar da 510003 wanda aka bayar ta hanyar trans-Power a gaban Hub na Volkswagen Jetta da wasu samfuran. Rubin da ke da niyyar yin amfani da tsarin da aka yi amfani da shi sau biyu kuma yana da damar axial da kuma wadataccen ƙarfin, wanda zai iya daidaita rayuwar da ta dace da haɗi da haɓaka ta'aziyya.
Kwargwadon 510003 ya ƙunshi abubuwa masu yawa waɗanda suka haɗa da zobe na ciki, zobe na waje, da aka ɗora su. Dukansu na ciki da na waje an yi su ne da kayan ingancin da zasu tabbatar da kyakkyawan ƙarfi da daidaito. Rollers da aka sanya hannu suna ba da ƙarin tallafi da kwanciyar hankali, yayin da cages suna taimakawa rarraba kaya a ko'ina don mafi karfin aiki. An tsara seal ɗin musamman don kare harin daga koren koren waje, yana sa su zama da kyau don amfani da mahalli masu rauni.
Amma menene ya kafa 510003 baya shine ƙirar layi biyu. Wannan aikin ci gaba yana ba da damar mafi girman ƙarfin kaya, yana sa shi zaɓi na farko don aikace-aikacen motocin aiki mai nauyi. Tare da ƙirar roller ta hannu, yana sauƙaƙe ɗaukar radial da kuma ɗaukar kaya, yana samar da kyakkyawan aiki da aminci.
510003 Hoton motocin ta atomatik sune kyakkyawan zabi don hawa hawa da yawa tare da manyan motoci, bas, trailers da ƙari. Ari da, tare da injiniyanci mai kyau, yana da dogon rayuwa ta sabis, yana rage buƙatar sauyawa da kiyayewa.
510003 yana da layi biyu ta derter da ke ɗauke da shi, wannan ƙirar na iya tallafawa mafi girma radial da kuma zobe na ciki, da aka ɗora su da kunnawa, suna da kundeji.

Ba ni da dia (d) | 40mm |
Outer Dia (d) | 74mm |
Fādaya a ciki (b) | 40mm |
Faɗin nesa (c) | 40mm |
Tsarin rufe hatimi | D |
Abs | N |
Dynamic Load Rating (CR) | 50.16kn |
Matsayi mai kaya (Cor) | 44.93 |
Abu | Gcr15 (AISI 52100) Chrome Karfe |
Koma zuwa samfuran farashin, za mu sake zuwa gare ku idan muka fara ma'amala ta kasuwanci. Ko kuma idan kun yarda ku sanya mana ikon shari'ar ku yanzu, zamu iya aika samfurori cikin kyauta.
Bayyanawar da
TP na iya samarwa fiye da nau'ikan motocin motoci 200 da Kits, wanda ya haɗa da tsarin ƙwayoyin cuta da kuma sutturar roba, seedings na rnetic ko kuma ana samun suttura.
Kayayyakin TP suna da kyakkyawan tsari na tsari, ingantacciyar hanya, kyakkyawan aiki, rayuwa mai tsayi don saduwa da buƙatun abokan ciniki daban-daban. Yankin Samfurin ya ƙunshi Turai, Ba'amurke, Jafananci na Koriya.
Da ke ƙasa jerin samfuran samfuran siyar da kayan aikinmu mai zafi, idan kuna buƙatar ƙarin bayanan haɗi don sauran ƙirar mota don Allah a 'yantar da suTuntube mu.
Jerin samfur
Lambar Kashi | Skf | Faug | Ilmin.1 | Snr | Bca | Ref. Lamba |
DAC25520037 | 445539AA | 54667576467 | IR-2220 | Fc12025s07FC1202099 | ||
DAC28580042 | 28BW033A | |||||
DAC28610042 | Ir-8549 | DAC286142AW | ||||
Dac30600337 | BA2B 633313C | 529891ab | Ir-8040 | GB10790s05 | B81 | Dac3060w |
Dac34620037 | 309724 | 53191010 | Ir-8051 | |||
Dac34640037 | 309726da | 532066DDE | Ir-8041 | GB10884 | B35 | DAC3464G1 |
Dac34660037 | 636114A | 580400Ca | Ir-8622 | |||
Dac35640037 | 510014 | Dac3564a-1 | ||||
Dac35650035 | BT2B 4456bb | 546238a | Ir-8042 | GB12004 BFC12033s03 | Dac3565wcs30 | |
Dac35660033 | Bahb 633676 | Ir-8089 | GB123060S01 | |||
Dac35660037 | Bahb 311309 | 5462385444307 | Ir-8065 | GB12136 | 513021 | |
Dac35680037 | Bahb 633295b | 567918b | M 86111IR-8026 | GB10840s02 | B33 | Dac3568a2a2 |
Dac35680233 / 30 | Dac3568W-6 | |||||
Dac35720228 | BA2B44418AB | 544033 | Ir-8028 | GB10679 | ||
Dac35720033 | Ba2b446762b | 548083 | Ir-8055 | GB12094S04 | ||
Dac35720433 | Bahb6336699 | Ir-8094 | GB12862 | |||
Dac35720034 | 540763 | DE0763CS46PX1 | B36 | 35bwd01ca38 | ||
Dac36680033 | Dac3666WCs36 | |||||
Dac37720037 | Ir-8066 | GB12807 S03 | ||||
Dac37720237 | BA2B 633028CBB | 527631 | Gb12258 | |||
Dac37720437 | 633531B | 562398A | Ir-8088 | GB12131s03 | ||
Dac37740045 | 309946C | 541521C | Ir-8513 | |||
Dac38700038 | 68600A | 510012 | DAC3870bw | |||
Dac38720236 / 33 | 510007 | Dac3872W-3 | ||||
Dac3870036 / 33 | 514002 | |||||
DAC38740050 | 559192 | Ir-8651 | De0892 | |||
Dac39680037 | BA2B 309992 | 540733 | Ir-8052ir-8111 | B38 | ||
Dac3970037 | 309639 | 542186A | Ir-8085 | GB12776 | B83 | Dac3972aw4 |
DAC39740039 | Bahb636096A | 579557 | Ir-8603 | |||
Dac40720037 | Bahb311443b | 566719 | Ir-8095 | GB12320 s02 | FW130 | |
Dac40720637 | 510004 | |||||
Dac40740040 | Dac407440 | |||||
Dac40750037 | Bahb 633966e | Ir-8593 | ||||
DAC39 / 41750037 | Bahb 633815A | 5674447B | Ir-8530 | GB12399 S01 | ||
Dac4076003 / 28 | 474743 | 539166AB | Ir-8110 | B39 | ||
Dac40800036 / 34 | 513036 | Dac4080m1 | ||||
Dac42750037 | BA2B 633457 | 533953 | Ir-8061 | GB12010 | 513106 | Dac4275bw2s |
Dac4276009 | 513058 | |||||
Dac42760040 / 37 | Ba2B30997796ba | 547059A | Ir-8112 | 513006 | Dac427640 2RSF | |
Dac42800042 | 513180 | |||||
Dac42800342 | Ba2b | 527243CC | 8515 | 513154 | Dac4280b 2rs |
Faq
1: Menene manyan samfuran ku?
Kan namu alama "TP" ta mai da hankali kan hanyar shaftarin wasan kwaikwayon da ke tallafawa, raka'a Hub
2: Menene garanti na TP?
Lokacin garanti na samfuran TP na iya bambanta dangane da nau'in samfurin. Yawanci, lokacin garanti don abubuwan hawa shine kusan shekara guda. Mun himmatu ga gamsuwa da samfuranmu. Garanti ko a'a, al'adunmu na kamfani shine warware duk abubuwan da ake buƙata ga gamsuwa ga kowa.
3: Shin samfuran samfuranku na tallafi? Zan iya sanya tambari na akan samfurin? Menene kwantena na samfurin?
TP yana ba da sabis na al'ada kuma na iya tsara samfuran gwargwadon bukatunku, kamar sanya tambarin ku ko alama akan samfurin.
Hakanan za'a iya tsara packaging gwargwadon bukatunku don dacewa da hoton alamar ku da buƙatunku. Idan kuna da buƙatun da ake buƙata don takamaiman samfurin, tuntuɓi mu kai tsaye.
4: Yaya tsawon lokacin jagoran gaba ɗaya?
A cikin Proper-Power, don samfurori, jigon Jagoranci kusan kwanaki 7 ne, idan muna da jari, za mu iya aiko ka kai tsaye.
Gabaɗaya, jigon Jagora shine kwanaki 20-30 bayan karbar biyan ajiya.
5: Wadanne irin hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?
Sharuɗɗan biyan kuɗi da aka fi amfani da su sune T / T, l / t, c, d / p, d / a, oa, Westerungiyar yamma, da sauransu.
6: Yaya ake sarrafa ingancin?
Gudanar da tsarin inganci, duk samfuran ya cika ka'idodin tsarin. Duk samfuran TP suna da cikakkiyar gwaji da tabbatacce kafin jigilar kaya don saduwa da bukatun aikin da ƙa'idodin ƙarfin aiki.
7: Zan iya sayan samfurori don gwadawa kafin in yi sayan kayan?
Ee, tp na iya ba ku samfuran don gwaji kafin siyan.
8: Shin ku mai ƙira ne ko kamfani?
TP duka ne masana'antu da kuma kasuwanci don ɗauka tare da masana'anta ta, mun kasance a cikin wannan layin fiye da shekaru 25. TP galibi yana mai da hankali kan samfuran inganci kuma kyakkyawan wadatar da kayan aikin sarkar.