Bayanan Abokin ciniki:
A bikin baje kolin Frankfurt a Jamus a watan Oktoba na wannan shekara, wani sabon abokin ciniki daga Burtaniya ya zo rumfarmu tare da ɗigon abin nadi wanda suka saya daga wasu masu kaya a baya. Abokin ciniki ya ce mai amfani na ƙarshe ya ba da rahoton cewa samfurin ya gaza yayin amfani, Koyaya, mai siyar da asali ya kasa gano dalilin kuma ya kasa samar da mafita. Sun yi fatan samun sabon mai sayarwa kuma suna fatan za mu taimaka wajen gano dalilin da kuma samar da cikakken bincike da mafita.
Magani na TP:
Bayan nunin, nan da nan mun ɗauki samfurin da ya kasa bayar da abokin ciniki ya koma masana'anta kuma mun shirya ƙungiyar ingancin fasaha don gudanar da cikakken bincike. Ta hanyar binciken kwararru na lalacewa da alamun amfani da samfurin, mun gano cewa dalilin rashin nasarar ba shine matsalar ingancin ɗaukar nauyi ba, amma saboda abokin ciniki na ƙarshe bai bi ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun aiki ba yayin shigarwa da amfani, wanda ya haifar da hakan. hauhawan zafin jiki mara kyau a cikin abin da aka ɗauka, wanda ya haifar da gazawar. A cikin mayar da martani ga wannan ƙarshe, mun tattara da sauri kuma ba da rahoton cikakken bincike da cikakken bayani game da inganta shigarwa da amfani da hanyoyin. Bayan karbar rahoton, abokin ciniki ya tura shi zuwa ga abokin ciniki na ƙarshe, kuma a ƙarshe ya warware matsalar gaba ɗaya kuma ya kawar da shakku na abokin ciniki.
Sakamako:
Mun nuna hankalinmu da goyon baya ga al'amurran abokin ciniki tare da amsa mai sauri da kuma halin sana'a. Ta hanyar bincike mai zurfi da cikakkun rahotanni, ba wai kawai taimaka wa abokan ciniki su warware tambayoyin mai amfani ba, amma kuma sun ƙarfafa amincewar abokin ciniki a cikin tallafin fasaha da sabis na sana'a. Wannan taron ya kara karfafa dangantakar hadin gwiwa tsakanin bangarorin biyu kuma ya nuna kwarewarmu ta kwararru a cikin goyon bayan tallace-tallace da warware matsalar.